มะนาว

มะนาว

ผู้เยี่ยมชม

ymaphrnwngssr@gmail.com

ทานยาคุมฉุกเฉิน2แผง (109 อ่าน)

5 ต.ค. 2565 21:30

สวัสดีค่ะ คือเมนส์เราหมดวันที่4แล้วมีอะไรกับแฟนวันที่5ถุงยางแตกตรงหัวจุกแต่ยังไม่ได้หลั่งในนะคะเลยหยุดการมีอะไรกันรีบฉี่รีบล้าง แล้วไปซื้อยาคุมฉุกเฉินทานกันเอาไว้ แล้วมีผลข้างเคียงมีเลือดออกมาประมาณ5วันแต่เลอะกางเกงนะคะไม่ได้มาเยอะ พอเลือดหยุดประมาณ2วันมีอะไรกับแฟนอีกแต่ครั้งแต่ถุงยางอนามัยแตกตรงปลายโค้นไม่ได้หลั่งในเหมือนกันเลยเปลี่ยนอันใหม่มีอะไรกันต่อแต่ทุกครั้งที่มีอะไรกันเสร็จจะล้างจะฉี่ตลอดและตรวจดูถุงยางตลอดว่ามีรอยรั่วมั่ยใส่น้ำก็ไม่มีเลยไม่ได้ทานยาคุมฉุกเฉินไปแล้วประมาณวันที่2มีอะไรกันกับแฟนแล้วถุงยางแตกอีกเลยทานยาคุมฉุกเฉินอีก แต่ผลข้างเคียงไม่มี เมนส์ก็ไม่มาค่ะเลยซื้อที่ตรวจมาตรวจแต่ผลเป็น1ขีด ผลเกิดจากอะไรหรอคะที่เมนส์ไม่มาท้องรึเปล่ามีโอกาสท้องกี่% หรือเป็รผลข้างเคีนงของยาคุมฉุกเฉินแล้วทำไงให้เมนส์มาตอนนี้กลุ้มใจมากๆค่ะ

1.47.13.45

มะนาว

มะนาว

ผู้เยี่ยมชม

ymaphrnwngssr@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image